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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
amefanya uteuzi wa viongozi kama ifuatavyo:

i) Amemteua Dkt. Elirehema Joshua Doriye kuwa Kamishna wa
Uhifadhi, Mamlaka ya Hifadhi ya Eneo la Ngorongoro (NCAA).
Dkt. Doriye aliwahi kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la
Bima la Taifa (NIC).

ii)  Amemteua Bw. Christopher Derek Kadio kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali. Bw. Kadio
anachukua nafasi ya Bi. Esther Hellen Lugwisha ambaye
amemaliza muda wake.

Zuhura Yunus
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu


http://www.ikulu.go.tz/

